Ayyukan masana'antu sun haɗa da haɗari mai yawa, ko haɗuwa da kayan aiki masu kaifi, sassa, ko man da ba za a iya kaucewa ba, zai haifar da raunin hannu da sauran haɗari. Idan babu wani matakan kariya mai kyau, aikin da ba daidai ba na ma'aikata zai iya haifar da hadarin rai.
Sabili da haka, ma'aikatan masana'antu yawanci suna aiki tare da wasu kayan kariya, mafi mahimmanci shine sanya safofin hannu na nitrile masu kariya. Duk da haka, ba duk safofin hannu ba ne za a iya amfani da su a masana'antu. Dole ne su ƙunshi abubuwa masu zuwa:
1. Ƙarfin riko
Ana iya cire tabo mai daga saman safofin hannu na nitrile a cikin lokaci, don tabbatar da cewa za'a iya samar da kyakkyawar fahimta a ƙarƙashin yanayi daban-daban na bushe da rigar, don kauce wa haɗarin sassan kayan aiki da ke fadowa don cutar da ma'aikata, rage haɗarin haɗari. Irin wannan safofin hannu na nitrile sune safofin hannu na nitrile masu kariya waɗanda ma'aikatan masana'antu ke buƙata.
Wasu safofin hannu na nitrile a kasuwa an ƙera su don samun alamar pockmark ko lu'u-lu'u don samar da kyakkyawar riko a hannun ma'aikatan masana'antu.
2. Juriya da hawaye
A cikin ayyukan masana'antu, ma'aikata sukan yi amfani da kayan aiki masu kaifi ko sassa, irin su tweezers, direbobi da skru.
Sabili da haka, safofin hannu na nitrile masu kariya tare da juriya mai tsayi da juriya na huda na iya rage lalacewar kayan aiki masu kaifi ko sassa a hannu, kuma galibi sune mafi kyawun zaɓi ga ma'aikatan masana'antu.
3. Juriya na lalata
A cikin ayyukan yau da kullun, ma'aikatan masana'antu kuma suna yawan fuskantar wasu sinadarai, kamar mai da mai a cikin masana'antar gyaran motoci, yana ɗauke da sinadarai masu yawa waɗanda ke cutar da jikin ɗan adam, waɗanda ke haifar da haɗari ga lafiya bayan ɗan adam ya sha shi. jiki ta fata.
Ma'aikatan masana'antu suna buƙatar safofin hannu na nitrile masu kariya don kare hannayensu daga sinadarai masu cutarwa yayin lokutan aiki da suka dace.
4. Ta'aziyya
A al'adance, ana ɗaukar safofin hannu na nitrile da rashin jin daɗi.Da zarar an sawa, amsawar hannu zai zama mara ƙarfi kuma aikin ba shi da isashen hankali.
Tare da haɓaka fasahar safofin hannu na nitrile, wannan tsohuwar ra'ayi ya ragu sannu a hankali, alal misali: Pufit nitrile safar hannu na dogon lokaci har yanzu babu ma'anar gajiya, kamar dai safofin hannu na nitrile za su tuna da sifar hannu ta atomatik, sun dace da kwanciyar hankali.
Lokacin aikawa: Afrilu-25-2023